| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số mô hình | ADSS -144B1 |
|---|---|
| Kiểu | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652D/G657A1/G657A2/OM1/OM2/OM3/OM4 |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| vật liệu chặn nước | Băng chặn nước |
| Vật liệu ống lỏng lẻo | PBT |
| Tự hỗ trợ | Vâng. |
| lõi sợi | 2-288 lõi |
| Đăng kí | viễn thông ngoài trời |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 50m 100m /200m /300m /400m |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| Vật mẫu | chấp nhận được |
| Loại sợi | Yofc hoặc fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE hoặc HDPE |
| Loại sợi | YOFC hoặc Fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | Đen, Tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE hoặc AT |
| Đăng kí | viễn thông |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-288 |
| nhịp | 80/100/150/200/300M |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| OEM | có sẵn |
| Đăng kí | ngoài trời trên không |
|---|---|
| số lượng chất xơ | lõi 1-144 |
| nhịp | 80m 100m hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| OEM | Đúng |