| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Chi phí/trên không |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Ống kính trên không |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Cable Diameter | 9.7mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Overhead/ anti-mouse |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Khoảng cách | 100m |
|---|---|
| Áo khoác | PE / AT |
| Hàng hiệu | JQ |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
| Người mẫu Numbe | ADSS |
| số lượng sợi | 2-144 |
|---|---|
| Sức căng | Dài hạn: 200N/Ngắn hạn: 600N |
| Lớp sợi | G.652D |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
| Chất liệu áo khoác | Thể dục |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Tên sản phẩm | ADSS Cáp sợi quang 48 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Loại sợi | G652 G655 |