| Ứng dụng | Truyền video hình ảnh máy bay không người lái FPV |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Đường kính sợi | 0,239mm |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Ứng dụng | FTTH FTTB FTTX Mạng |
|---|---|
| Sợi áp dụng | G652D/G657A1/G657A2 |
| động cơ Không | 6 động cơ |
| Mất mối nối | 0,02db |
| Tên sản phẩm | Máy nối AI-9 Fusion |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 ROHS CE-EMC FCC SDOC |
| Loại kết nối | SC APC SC UPC |
| Chiều dài | 1/2/3 hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | SC/APC Sợi quang 12 màu đơn chế độ |
| Nguồn gốc | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 ROHS CE-EMC FCC SDOC |
| Loại kết nối | SC APC SC UPC |
| Chiều dài | 1/2/3/5 hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | SC/APC Sợi quang 12 màu đơn chế độ |
| Nguồn gốc | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 ROHS CE-EMC FCC SDOC |
| Loại kết nối | SC APC SC UPC |
| Chiều dài | 1/2/3 hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | SC/APC Sợi quang 12 màu đơn chế độ |
| Ứng dụng | Công cụ mạng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ dụng cụ FTTH |
| MOQ | 1pcs |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Xử lý vật liệu | Cao su hoặc TPE |
| Ứng dụng | Công cụ mạng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cắt sợi quang |
| MOQ | 1pcs |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| chiều dài cắt | Sợi đơn: 8 ~ 20 mm |
| Ứng dụng | Công cụ mạng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Vũ nữ thoát y sợi quang |
| MOQ | 1pcs |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Xử lý vật liệu | PVC |
| Tên sản phẩm | 16 Hộp FTTX sợi quang NAP NAP, Loại đầu nối |
|---|---|
| Dung tích | 16 phần của đầu nối SC hoặc Duplex LC |
| Vật liệu | Abs |
| Kích thước (W*H*D) | 290x180x100mm |
| (Các) lối vào cáp và lối ra | 2/16 |
| Tên sản phẩm | Guy Preformed Grip |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, thép |
| OEM | Được chấp nhận. |
| phá vỡ tải trọng | 70KN |
| Mẫu | Có sẵn |