| Loại sợi | Chế độ đơn G652D/G657A1 |
|---|---|
| Số lượng sợi | 24 48 Core |
| Kết cấu | Đơn vị |
| Cài đặt | Hệ thống điện |
| Thương hiệu sợi | Corning/ yofc hoặc được khách hàng hóa |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D/G657A1 |
|---|---|
| Số lượng sợi | 24 48 96 Core |
| Cài đặt | Hệ thống điện |
| Thương hiệu sợi | Corning/ Yofc/ Fujikura hoặc được khách hàng hóa |
| Vật liệu lớp trung tâm | Đơn vị bằng thép không gỉ |
| Loại sợi | G657A1/A2/G556 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Giao tiếp mạng LAN/Giao tiếp ngoài trời |
| Số dây dẫn | 4 6 8 12 24 48 72 Lõi |
| Kết cấu | Ống lỏng lẻo |
| phần của dây | 68,8mm |
|---|---|
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
| Số lượng sợi | 24 48 Core |
| Cài đặt | Hệ thống điện |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
|---|---|
| Số lượng sợi | 24 48 Core |
| Kết cấu | Đơn vị |
| Cài đặt | Hệ thống điện |
| Thương hiệu sợi | Corning/ yofc hoặc được khách hàng hóa |
| Đường kính cáp | 12,4mm |
|---|---|
| Hỗ trợ mặt cắt | 86,4mm |
| phần của dây | 68,8mm |
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D/G657A1 |
| Đường kính cáp | 12,4mm |
|---|---|
| Hỗ trợ mặt cắt | 86,4mm |
| phần của dây | 68,8mm |
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D/G657A1 |
| Đường kính cáp | 12,4mm |
|---|---|
| Hỗ trợ mặt cắt | 86,4mm |
| phần của dây | 68,8mm |
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D/G657A1 |
| Đường kính cáp | 12,4mm |
|---|---|
| Hỗ trợ mặt cắt | 86,4mm |
| phần của dây | 68,8mm |
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
| Đường kính cáp | 12,4mm |
|---|---|
| hỗ trợ mặt cắt | 86,4mm |
| phần của dây | 68,8mm |
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |