| Tên sản phẩm | 16 Hộp FTTX sợi quang NAP NAP, Loại đầu nối |
|---|---|
| Dung tích | 16 phần của đầu nối SC hoặc Duplex LC |
| Vật liệu | Abs |
| Kích thước (W*H*D) | 290x180x100mm |
| (Các) lối vào cáp và lối ra | 2/16 |
| Tên sản phẩm | Guy Preformed Grip |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, thép |
| OEM | Được chấp nhận. |
| phá vỡ tải trọng | 70KN |
| Mẫu | Có sẵn |
| Application | For adss Aerial fiber optic cable fixing |
|---|---|
| Material | Galvanized steel |
| Model Number | Preformed Cable Accessories Dead End Guy Grip |
| Optic fiber cable hardware | Single Leyer Tension Clamp |
| Package | Wooden box |
| Dimension(trumpet) | 47cm*34cm |
|---|---|
| Dimension(large size) | 50cm*40cm |
| Type | wire-less type/fiber tyre |
| fiber tyre | Indoor/Outdoor |
| Packaging Details | carton box |
| Type | FTTX Solutions |
|---|---|
| Warranty | 2 Year |
| Color | green/blue |
| Factory | Yes |
| Certifaction | CE/ROHS/ISO9001 |
| Hàng hiệu | JQ/OEM/Customize |
|---|---|
| Cảng | 4 cổng |
| cách cài đặt | treo tường, gắn cực |
| Vật liệu | Pc abs dự án nhựa |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 ROHS CE-EMC FCC SDOC |
| Loại kết nối | SC APC SC UPC |
| Chiều dài | 1/2/3 hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | SC/APC Sợi quang 12 màu đơn chế độ |
| Ứng dụng | Đối với sửa chữa cáp quang trên không ADSS |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm mặc bằng thép |
| Số mô hình | Phụ kiện cáp được tạo hình sẵn Guy Guy Guy |
| Phần cứng cáp quang | Kẹp căng thẳng đơn Ley |
| Gói | Hộp gỗ |
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| sợi áp dụng | G652D/G657A1/G657A2 |
| động cơ Không | 6 động cơ |
| Mất mối nối | 0,02db |
| Tên sản phẩm | Máy nối AI-9 Fusion |
| Số mô hình | Sợi quang vô hình |
|---|---|
| Loại sợi | G657A2 |
| Đường kính sợi | 0,239mm |
| Bơm | PVC |
| Màu sắc | Màu đen |