| Đăng kí | ngoài trời trên không |
|---|---|
| số lượng chất xơ | lõi 1-144 |
| nhịp | 80m 100m hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| OEM | Đúng |
| Đăng kí | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-144 hilo |
| nhịp | 80m 100m 150m 200m 300 hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| Vật mẫu | qcceptable |
| Đăng kí | ngoài trời trên không |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-144lõi |
| nhịp | 50m 120m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| Vật mẫu | Đúng |
| Đăng kí | chi phí ngoài trời |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144 lõi |
| nhịp | 80m 100m 200m hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| OEM | chấp nhận được |
| Đăng kí | viễn thông |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-288 |
| nhịp | 80/100/150/200/300M |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| OEM | có sẵn |
| Đăng kí | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-144 hilo |
| nhịp | 80m 100m 150m 200m 300 hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| OEM | Đúng |
| Đăng kí | Viễn Thông, Trên Không, Viễn Thông, Mạng |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-288 hilo |
| nhịp | 80m 100m 150m 200m 300 hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| Vật mẫu | chấp nhận được |
| Ứng dụng | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| kéo dài | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Loại sợi | YOFC/Fiberhome |
|---|---|
| số lượng sợi | 4/6/8/12/24/48/72/96/144 Lõi |
| Chiều dài | 4km/cuộn |
| Tên | Cáp quang ADSS |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP/Armid |
| Đăng kí | chi phí ngoài trời |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-144lõi |
| nhịp | 50m 120m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| Dịch vụ | Vật mẫu |