| Loại sợi | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-144 lõi |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE / AT |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Thương hiệu cáp | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Xác nhận | ISO 9001 |
| nhà chế tạo | Đúng |
| Màu sắc | Đen, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều dài | 4km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE |
| Tên | Cáp quang ADSS |
| Sức mạnh thành viên | FRP |
| loại sợi | YOFC hoặc Fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng chất xơ | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | Màu đen |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE hoặc AT |
| chứng nhận | ISO9001 CE ROHS FCC |
|---|---|
| Đăng kí | Trên không |
| số lượng chất xơ | 2-288 |
| Nhiệt độ | -40℃ đến +70℃. |
| áo khoác ngoài | PE//HDPE |
| Nguồn gốc | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| thương hiệu cáp | JQ hoặc Tùy chỉnh |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| nhà chế tạo | Đúng |
| Đăng kí | viễn thông trên cao |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 đến +70 °C |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 đến +70 °C |
| Ứng dụng | Lắp đặt trên không ngoài trời |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-144cores |
| Nhịp | 100m /200 m /300m hoặc tùy chỉnh |
| Thương hiệu sợi | YOFC/Fiberhome/Corning |
| Số sức mạnh | FRP, Kevlar Aramid Sợi Sức mạnh cao |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Aerial / Duct |
| Số lượng dây dẫn | 16 24 48 |
| Kết cấu | Bị lỏng ống |