| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144lõi |
| nhịp | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | Đúng |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144 lõi |
| nhịp | 100m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | chấp nhận được |
| Ứng dụng | trên không/đường ray |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4/8/12/24F |
| kéo dài | 80/100/120M |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| OEM | có sẵn |
| Ứng dụng | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| kéo dài | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/Sợi |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Loại sợi | Yofc hoặc fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE/MDPE/HDPE hoặc AT |
| Tên | Cáp quang ADSS |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Aerial / Duct |
| Số lượng dây dẫn | 4-144 điểm |
| Kết cấu | Bị lỏng ống |
| Loại sợi | YOFC hoặc Fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | Đen, Tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE hoặc AT |
| Đăng kí | trên không/đường ray |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4/8/12/24/36/48/72/96/144c |
| nhịp | 80/100/200/300/500M |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| OEM | có sẵn |
| Số mô hình | ADSS -144B1 |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian/Customize |
| OEM | Có sẵn |
| Loại sợi | chế độ đơn |
| Sợi cường độ | Sợi Kevlar/Sợi Aramid |
| Loại sợi | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
|---|---|
| Số lượng sợi | 60Core |
| Màu sắc | Đen, Tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE |