| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản / hoạt động | -40 đến +70 ° C |
| chi tiết đóng gói | Trống ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T, Western Union, Alipay |
| Khả năng cung cấp | 4500 mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại sợi | G652d |
|---|---|
| Số lượng chất xơ | 2-144 |
| Thương hiệu sợi | YOFC |
| Đơn xin | Ngoài trời |
| Sự bảo đảm | Hơn 25 năm |
| Dimension(trumpet) | 47cm*34cm |
|---|---|
| Dimension(large size) | 50cm*40cm |
| Type | wire-less type/fiber tyre |
| fiber tyre | Indoor/Outdoor |
| Packaging Details | carton box |
| Tên sản phẩm | Guy Preformed Grip |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, thép |
| OEM | Được chấp nhận. |
| phá vỡ tải trọng | 70KN |
| Mẫu | Có sẵn |
| Cable Color | Black |
|---|---|
| Out Sheath | LSZH, PE |
| Jacket | HDPE |
| Cable Brand | Jiqian |
| Tight Buffer | 0.9mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Lõi sợi | 2-144 lõi |
| Áo khoác | PE |
| Chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Phạm vi nhiệt độ bảo quản / vận chuyển | -50 ℃ đến + 70 ℃ |
| thương hiệu sợi | YOFC/FiberHome/ Corning |
|---|---|
| Màu | Đen/Tùy chỉnh |
| chất liệu áo khoác | PE,HDPE/LSZH |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| số lượng sợi | 2-288 lõi |
| thương hiệu sợi | YOFC/FiberHome/ Corning |
|---|---|
| Màu | Đen / đỏ hoặc Tùy chỉnh |
| chất liệu áo khoác | PE,HDPE/LSZH |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Cả đời | 25 năm |
|---|---|
| Loại sợi | G652D |
| Chiều dài | 1km 2km 3km 4km |
| Thương hiệu sợi | YOFC |
| Oem | ĐÚNG |