| Số mô hình | ADSS-96F |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652D/G657A1/G657A2/OM1/OM2/OM3/OM4 |
| Ứng dụng | Đối với sửa chữa cáp quang trên không ADSS |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm mặc bằng thép |
| Số mô hình | Phụ kiện cáp được tạo hình sẵn Guy Guy Guy |
| Phần cứng cáp quang | Kẹp căng thẳng đơn Ley |
| Gói | Hộp gỗ |
| Application | For adss Aerial fiber optic cable fixing |
|---|---|
| Material | Galvanized steel |
| Model Number | Preformed Cable Accessories Dead End Guy Grip |
| Optic fiber cable hardware | Single Leyer Tension Clamp |
| Package | Wooden box |
| Đăng kí | ngoài trời trên không |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-432 lõi |
| nhịp | 50m 80m /100m/200m /300m /400m |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| Vật mẫu | Cung cấp |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-144lõi |
| nhịp | 100m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| thương hiệu sợi | YOFC/FiberHome/Corning |
| Vật mẫu | chấp nhận được |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 100m /200 m /300m hoặc Tùy chỉnh |
| thương hiệu sợi | YOFC/FiberHome/Corning |
| Vật mẫu | chấp nhận được |
| Đăng kí | trên không ngoài trời/FTTH |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-288 lõi |
| nhịp | 50m 80m /150m/200m /300m /500m |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F/12 |
| số sức mạnh | Sợi FRP, Kevlar Aramid |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144lõi |
| nhịp | 100m /200 m /300m hoặc Tùy chỉnh |
| thương hiệu sợi | YOFC/FiberHome/Corning |
| Dịch vụ | Vật mẫu |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 1-144lõi |
| nhịp | 50m 120m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| Vật mẫu | Đúng |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ | -40~+70°c |
| Loại sợi | Chế độ đơn/Multimode |
| loại cáp | Tự hỗ trợ phi kim loại |
| lõi sợi | 2-288 lõi |