| Ứng dụng | Lắp đặt trên không ngoài trời |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-144cores |
| Nhịp | 100m /200 m /300m hoặc tùy chỉnh |
| Thương hiệu sợi | YOFC/Fiberhome/Corning |
| Số sức mạnh | FRP, Kevlar Aramid Sợi Sức mạnh cao |
| fiber Color | invisable |
|---|---|
| Function | Delivery signal light |
| Loose Tube Material | PBT |
| Fiber Cores | single core |
| Cable Diameter | 0.4mm/ 0.5mm/0.9mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không |
| Khoảng cách cáp | 100m/200m/300m/400m |
| Tên | Cáp quang ADSS |
| sự suy giảm | 1310nm: ≤0,36dB/km, 1550nm: ≤0,22dB/km |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652D/G657A1/G657A2/OM1/OM2/OM3/OM4 |
| Loose Tube Material | PBT with Jelly |
|---|---|
| Length | 1 km 2km 3km per drum |
| Color | Black,Blue,Grey,Customized,Green |
| Installation Sag | ≥1.0 |
| Number Of Fiber | 24F |
| lõi sợi | 2-288Lõi |
|---|---|
| Sử dụng | FTTH, FTTX |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Cổng | 2in 2Out/2in 4out |
| cấu trúc niêm phong | Nhiệt có thể co lại/sợi vít cơ học |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2-144lõi |
| nhịp | 100m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12F |
| Vật mẫu | chấp nhận được |
| Application | Outdoor aerial installation |
|---|---|
| fiber counts | 4-144cores |
| span | 100m /200 m /300m or Customized |
| fiber brand | YOFC/FiberHome/Corning |
| service | sample |
| Loại sợi | YOFC hoặc Fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | Lõi 2-144 |
| Màu sắc | Đen, Tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE hoặc AT |