| thương hiệu sợi | YOFC/FiberHome/ Corning |
|---|---|
| Màu | Đen / đỏ hoặc Tùy chỉnh |
| chất liệu áo khoác | PE,HDPE/LSZH |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Loại sợi | YOFC, Fiberhome, Corning |
|---|---|
| Màu | Màu đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Áo khoác | PE,HDPE/LSZH |
| thành viên sức mạnh | dây thép |
| số lượng sợi | 2-144 lõi |
| Số lượng sợi | 2-288 |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | PE |
| Màu áo khoác | Màu đen |
| Thời gian nâng | Hơn 20 năm |
| Loại sợi | G652D, G652B, G657A |
| Số lượng sợi | 2 12 24 48 lõi |
|---|---|
| Áo khoác | PE, MDPE, LSZH, PVC, HDPE |
| Màu sắc | MÀU VÀNG |
| Bảo hành | 25 năm |
| Thương hiệu sợi | Yofc/fiberhome/fujikura/corning |
| Số lượng sợi | 2-288Lõi |
|---|---|
| thành viên sức mạnh | FRP |
| bảo hành | 25 năm |
| MOQ | 1km |
| OEM | Vâng. |
| Loại sợi | G652D |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trên không |
| Số lượng dây dẫn | 12 lõi |
| Kết cấu | Bị lỏng ống |
| Fiber Count | 4-12 |
|---|---|
| Warranty | More than 25years |
| Fiber Type | G652D,G652B,G657A |
| Application | Aerial |
| Fiber Brand | YOFC/Fiberhome/Fujikura/Corning |
| Loại sợi | G652D / G657A1 |
|---|---|
| Đơn xin | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 12 24 48 lõi |
| Kết cấu | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại sợi | G652D,G657A,OM1,OM2,OM3,OM4 |
| Số lượng sợi | 144 lõi |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |