| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| vật liệu chặn nước | Băng chặn nước |
| Cấu trúc cáp | bị mắc kẹt lỏng lẻo ống |
| Thành viên sức mạnh trung tâm FRP | 3.0/6.2mm |
| Số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Đăng kí | viễn thông |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 50m 100m /200m /300m /400m |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24/48/96F |
| Vật mẫu | chấp nhận được |
| Số lượng chất xơ | 2-144 lõi |
|---|---|
| Thời gian nâng | 25 năm |
| Loại sợi | G652D |
| Đơn xin | Trên không |
| Áo khoác | PE |
| số lượng sợi | Lõi 4-144 |
|---|---|
| Chiều dài | 4km/thùng ván ép |
| Tên | Cáp quang ADSS |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP&Armid |
| nhịp | Khoảng cách 100-400m |
| Số lượng sợi | 6 12 24 48 hilos |
|---|---|
| vỏ bọc | Áo khoác PE, PVC hoặc LSZH |
| bảo hành | 25 năm |
| MOQ | 1km |
| OEM | Vâng. |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản / hoạt động | -40 đến +70 ° C |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| thương hiệu cáp | Tế Khiêm |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO 9001/CE/ROHS/FCC |
| Nhà sản xuất | Vâng |
| Color | Black /blue/green |
|---|---|
| Jacket metarial | LSZH (low smoke zero halogen) |
| Strength member | steel wire |
| Fiber count | 2-288 cores |
| Installation | pipe & underground |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| lõi sợi | lõi 2-288 |
| Áo khoác | PE hoặc theo nhu cầu của bạn |
| Chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ / vận chuyển | -40℃ đến +60℃ |