| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144lõi |
| nhịp | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | chấp nhận được |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 100m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | chấp nhận được |
| Loại sợi | G652D |
|---|---|
| Ứng dụng | trên không |
| Số dây dẫn | 12 nhân |
| Kết cấu | bị mắc kẹt lỏng lẻo ống |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Ứng dụng | mạng lưới trên cao/hàng không |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 2~24f |
| kéo dài | 80/100/120M |
| OEM | có sẵn |
| số sức mạnh | FRP |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | chấp nhận được |
| Ứng dụng | Lắp đặt trên không ngoài trời |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-144cores |
| Nhịp | 100m /200 m /300m hoặc tùy chỉnh |
| Thương hiệu sợi | YOFC/Fiberhome/Corning |
| Vật liệu áo khoác | HDPE/ MDPE/ PE |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Tên sản phẩm | quảng cáo fibra Optica 24 hilos |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Lực lượng trung ương | FRP |
| thành viên sức mạnh | Sợi Kevlar Aramid |
| Loại sợi | G652D/G657A1 |
|---|---|
| Đăng kí | trên không |
| Số dây dẫn | 12 nhân |
| Kết cấu | bị mắc kẹt lỏng lẻo ống |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Ứng dụng | Ngoài trời |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-144cores |
| Nhịp | 100m /200 m /300m hoặc tùy chỉnh |
| Thương hiệu sợi | YOFC/Fiberhome/Corning |
| Kết cấu | Ống lỏng bị mắc kẹt với chất độn (nếu cần) |
| Ứng dụng | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Nhịp | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| OEM | chấp nhận được |
| Số sức mạnh | FRP, Kevlar Aramid Sợi Sức mạnh cao |