| Application | outdoor overhead |
|---|---|
| fiber counts | 4-144 cores |
| span | 80m 100m 200m or customerized |
| fiber per tube | 4/6/8/12/24 Cores |
| OEM | acceptable |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Tên | Cáp quang ADSS |
|---|---|
| chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Chất liệu áo khoác | Thể dục |
| Loại sợi | chế độ đơn |
| Khoảng cách cáp | 100m/200m/300m/400m |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |