| Số mô hình | ADSS-SJ |
|---|---|
| Loại | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Cable Diameter | 9.7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Màu đen |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên không |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen/tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên cao/chống chuột |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đăng kí | viễn thông đường dài |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-576lõi |
| nhịp | 50m 120m /200m /300m /400m |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24/48F |
| Vật mẫu | Đúng |
| Đăng kí | viễn thông đường dài |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144lõi |
| nhịp | 50m 120m /200m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| Vật mẫu | có sẵn |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen/tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên cao/chống chuột |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đăng kí | Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-144 lõi |
| nhịp | 80m 100m /200 m hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24F |
| Dịch vụ | OEM |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| OEM | chấp nhận được |
| Ứng dụng | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| kéo dài | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12 Core |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Đăng kí | giao tiếp đường dài |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-532 lõi |
| nhịp | 50m 100m /200 m hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24/48F |
| Dịch vụ | OEM có sẵn |