| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| Loại sợi | Yofc hoặc fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | Đen, Tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | MDPE/HDPE hoặc tại |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Tên sản phẩm | ADSS tự hỗ trợ hoàn toàn điện |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Loại sợi | Chế độ đơn/Multimode |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Cấu trúc cáp | bị mắc kẹt lỏng lẻo ống |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP + Aramid |
| Đường kính cáp | 10.0±0.2mm |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP+Kevlar |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |
| số lượng sợi | 2-144 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên không |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
| chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên không |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Chi phí/trên không |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |