| Loại sợi | G652D |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 48 điểm |
| Cấu trúc | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| chi tiết đóng gói | Trống ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 5000KM mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại sợi | G652D / G657A1 |
|---|---|
| Đơn xin | Trên không |
| Số lượng dây dẫn | 4-98 |
| Kết cấu | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| chi tiết đóng gói | Trống ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 4500km mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại sợi | G652D / G657A1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 12 24 48 lõi |
| Cấu trúc | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Số lượng chất xơ | 2-12 lõi |
|---|---|
| Áo khoác | PE |
| màu sắc | màu đen |
| Sự bảo đảm | 25 năm |
| Oem | ĐÚNG |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không |
| Khoảng cách cáp | 100m/200m/300m/400m |
| Tên | Cáp quang sợi ADSS |
| sự suy giảm | 1310nm: ≤0,36dB/km, 1550nm: ≤0,22dB/km |
| Ứng dụng | Lắp đặt trên không ngoài trời |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-144cores |
| Nhịp | 100m /200 m /300m hoặc tùy chỉnh |
| Thương hiệu sợi | YOFC/Fiberhome/Corning |
| Số sức mạnh | FRP, Kevlar Aramid Sợi Sức mạnh cao |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Cấu trúc cáp | bị mắc kẹt lỏng lẻo ống |
| thành viên sức mạnh | Sợi FRP + Aramid |
| Số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Nguồn gốc | quảng châu trung quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 4-288 lõi |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 +70 °C |