| lõi sợi | 2-288Lõi |
|---|---|
| Csm | FRP |
| Vỏ cáp | Thể dục |
| tuổi thọ | 30 năm |
| dây dẫn | ≥10 |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Thương hiệu cáp | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Xác nhận | ISO9001 CE ROHS FCC |
| nhà chế tạo | Đúng |
| Span | 80m 100m 200m 300m |
|---|---|
| Loại sợi | G652D / G657A1 |
| Ứng dụng | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 48 lõi |
| Cấu trúc | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Lõi sợi | 2-288 lõi |
| Áo khoác | LSZH / PE |
| Chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Phạm vi nhiệt độ bảo quản / vận chuyển | -40 ℃ đến + 60 ℃ |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Aerial / Duct |
| Số lượng dây dẫn | 16 48 96 |
| Kết cấu | Bị lỏng ống |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Sức mạnh trung tâm menber | FRP |
| Thành viên sức mạnh | Kevlar Aramid Yarn |
| Áo khoác | PE |
| Chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Số lượng sợi | 2-144 |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | PE |
| Màu áo khoác | Màu đen |
| Thời gian nâng | Hơn 25 năm |
| Loại sợi | G652D, G652B, G657A |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Thương hiệu cáp | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Xác nhận | ISO 9001 |
| nhà chế tạo | Đúng |
| Số lượng sợi | 2-12 điểm |
|---|---|
| Kiểu | Trên không |
| Chiều dài nhịp | 80m hoặc 100m |
| Mô hình sợi | G652D |
| Vỏ bọc | PE |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Thương hiệu cáp | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Xác nhận | ISO 9001 |
| nhà chế tạo | Đúng |