| Mô hình sợi | G652D hoặc G657A |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| nhiệt độ thích hợp | -40°C +70°C |
| Hữu ích | FTTX |
| Loại | Mô hình khác nhau để lựa chọn,có thể tùy chỉnh cho khách hàng |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Thương hiệu cáp | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Xác nhận | ISO9001 CE ROHS FCC |
| nhà chế tạo | Đúng |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Thương hiệu cáp | Jiqian |
| Số lượng dây dẫn | ≥ 10 |
| Xác nhận | ISO 9001 / CE / ROHS / FCC |
| nhà chế tạo | Đúng |
| Loại sợi | G652D / G657A1 |
|---|---|
| Đơn xin | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 48 lõi |
| Kết cấu | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Số lượng chất xơ | 2-288Cores |
|---|---|
| Áo khoác | PE |
| màu sắc | màu đen |
| Sự bảo đảm | 25 năm |
| Oem | ĐÚNG |
| Số lượng dây dẫn | 2-288 |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | Chất liệu PE |
| Màu áo khoác | Màu đen |
| Sự bảo đảm | 25 năm |
| Loại sợi | G652D |
| Span | 80m 100m 200m 300m |
|---|---|
| Loại sợi | G652D / G657A1 |
| Ứng dụng | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 48 lõi |
| Cấu trúc | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Số lượng chất xơ | 2-144 lõi |
|---|---|
| Áo khoác | PE |
| màu sắc | màu đen |
| Thời gian nâng | 25 năm |
| Oem | ĐÚNG |
| Số lượng dây dẫn | 2-144 |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | PE |
| Màu áo khoác | Màu đen |
| Sự bảo đảm | 25 năm |
| Loại sợi | G652D |
| Loại sợi | G652D |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không / ống dẫn |
| Số lượng dây dẫn | 48 lõi 96 lõi 144 điểm |
| Cấu trúc | Mắc kẹt ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |