| Cable Diameter | 9.7mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Overhead/ anti-mouse |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen/tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên cao/chống chuột |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen/tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên cao/chống chuột |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm 、 10 mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen/tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên cao/chống chuột |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm 、 10 mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen/tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Trên cao/chống chuột |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đăng kí | viễn thông |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-432 lõi |
| nhịp | 50m 100m /200 m /300m hoặc khách hàng hóa |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/24/48F |
| Dịch vụ | cung cấp mẫu |
| Cable Diameter | 9.7mm、10mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Outdoor |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Ứng dụng | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Nhịp | 50m /100m /200 m /300m /400m hoặc Tùy chỉnh |
| Sợi trên mỗi ống | 4/6/8/12/Sợi |
| OEM | Chấp nhận được |
| Đăng kí | trên không ngoài trời, Mạng FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| số lượng chất xơ | 4-288 lõi |
| nhịp | 100m /200 m /300m hoặc Tùy chỉnh |
| sợi mỗi ống | 4/6/8/12/F |
| Dịch vụ | OEM |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO 9001/CE/ROHS/FCC |
| Nhà sản xuất | Vâng |
| Ứng dụng | Trên không |