Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : cotton

Số điện thoại : 86-13687956390

WhatsApp : +8613687956390

Free call

Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1 nghìn triệu chi tiết đóng gói : trống gỗ / tùy chỉnh
Thời gian giao hàng : 2-4 ngày Điều khoản thanh toán : Western Union, MoneyGram, T / T, L / C
Khả năng cung cấp : 100km mỗi tháng
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC Hàng hiệu: jiqian
Chứng nhận: ISO9001 Số mô hình: ADSS 96 điểm 144 điểm

Thông tin chi tiết

Loại sợi: G652D Ứng dụng: Trên không / ống dẫn
Số lượng dây dẫn: 96 điểm Cấu trúc: Mắc kẹt ống lỏng lẻo
Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ +60 C thành viên sức mạnh trung tâm: FRP
Span: 80m 100m 200m 300m
Điểm nổi bật:

Cáp quang ADSS không kim loại

,

Cáp quang ADSS 96 lõi

,

Cáp quang ADSS G652D

Mô tả sản phẩm

Áo khoác đơn không kim loại 6/12/24/48/96 Core100 / 200m Nhịp sóng G652D Cáp quang ADSS
Cáp quang ADSS lý tưởng để lắp đặt trong môi trường phân phối cũng như truyền dẫn, ngay cả khi cần lắp đặt đường truyền trực tiếp.Như tên gọi của nó đã chỉ ra, không cần dây hỗ trợ hoặc dây nhắn tin, vì vậy việc lắp đặt được thực hiện trong một lần duy nhất, làm cho ADSS trở thành một phương tiện kinh tế và đơn giản để đạt được một mạng cáp quang.AFL sản xuất dòng phần cứng đính kèm của riêng mình cũng như cung cấp các phụ kiện dây được định hình khi được ưu tiên.
 
Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D 0
Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D 1
Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D 2
Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D 3

Thông số kỹ thuật:

 

Số lượng sợi cáp
/
2 ~ 30
32 ~ 60
62 ~ 72
Cấu trúc
/
1 + 5
1 + 5
1 + 6
Kiểu sợi
/
G.652D
Thành viên sức mạnh trung tâm
vật chất
mm
FRP
Đường kính (trung bình)
1,5
1,5
2.1
Ống lỏng
Vật chất
mm
PBT
Đường kính (trung bình)
1,8
2.1
2.1
Độ dày (trung bình)
0,32
0,35
0,35
Sợi tối đa / ống lỏng
6
12
12
Màu ống
Nhận dạng đầy đủ màu sắc
Chiều dài vượt quá sợi
%
0,7 ~ 0,8
Không thấm nước
Vật chất
/
Thạch cáp
Nội tâm
vật chất
mm
MDPE
Vỏ bọc bên trong
0,9mm
Các thành phần tăng cường phi kim loại
Vật chất
/
Aramid Yarn
Vỏ bọc bên ngoài
vật chất
mm
MDPE
Vỏ bọc bên ngoài
1.8mm
Đường kính cáp (trung bình)
mm
10,9
11,5
12.1
Trọng lượng cáp (Gần đúng)
kg / km
95
110
120
Khu vực cáp
mm2
93,31
103,87
114,99
Hệ số suy giảm (Max)
1310nm
dB / km
0,35
1550nm
0,21
Độ bền kéo xếp hạng (RTS)
kn
6
Lực căng tối đa cho phép (MAT)
kn
2,5
Căng thẳng hoạt động trung bình hàng năm (EDS)
kn
3.2
Mô đun của Young
kn / mm2
7.8
Hệ số giãn nở nhiệt
10-6 / ℃
9
Sức đề kháng nghiền nát
Dài hạn
N / 100mm
1100
Thời gian ngắn
2200
Bán kính cong cho phép
tĩnh
mm
15 của OD
năng động
20 của OD

Chi tiết đóng gói:

1,1-3km / cuộn gỗ, các chiều dài khác của cáp cũng có sẵn theo yêu cầu của người mua

1. một cuộn cáp bằng gỗ được đóng gói trong thùng carton

Thời gian vận chuyển: 1-500km sẽ được vận chuyển trong tám ngày, trên 500km có thể được thương lượng về

Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D 4

Câu hỏi thường gặp:

1. Bạn có phải là nhà sản xuất thực sự?
Có, chúng tôi là nhà máy ở Quảng Châu Trung Quốc, chào mừng bạn đến thăm chúng tôi!

2. số lượng tối thiểu của bạn là gì?
1 nghìn triệu.Chúng tôi hỗ trợ dự án mới của khách hàng, có đơn đặt hàng dùng thử


3. tôi có thể nhận được một mẫu?
Có, chúng tôi cung cấp mẫu MIỄN PHÍ và bạn chỉ cần trả tiền cước vận chuyển nhanh.


4. What về thanh toán?

L / C, T / T, Western Union và Paypal đều có thể chấp nhận được.


5. thời gian giao hàng?

Nói chung 3-7 ngày làm việc, nó cũng là theo qty.


6. bạn có thể cung cấp các sản phẩm tùy chỉnh và logo?
Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM & ODM, xin vui lòng liên hệ.

 

7. thương hiệu chất xơ nào bạn sử dụng?

Corning, YOFC, Fiberhome, v.v.

 

 

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã xem trang này, và chúc bạn một ngày tốt lành!
Làm hài lòngấn nútdưới đây để xem trang chủ của chúng tôi.

Áo khoác đơn không kim loại Cáp quang ADSS 6/12/24/48/96 Lõi 100 / 200m G652D 5

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

colleen@gzjqofc.com
+8618122384446
8618122384446
8618122384446