| Chất liệu áo khoác | LSZH-Retardant LSZH |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Kết cấu | Ống lỏng lẻo |
| Tên sản phẩm | Cáp quang ngoài trời |
| Loại sợi | YOFC hoặc Fiberhome fujikura Corning theo yêu cầu |
| Loại sợi | G652D Chế độ đơn hoặc là yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| vỏ ngoài | PE/hdpe/mdpe/ |
| Số lượng sợi | 2-288 lõi |
| Tên sản phẩm | Cáp bọc thép ống lỏng lẻo |
| Loại sợi | G652D/G657A1/G657A2 |
|---|---|
| Số lượng sợi | 2-288 lõi |
| Áo khoác | PE, MDPE, LSZH, PVC, HDPE |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ống dẫn/ chôn cất trực tiếp |
| Chất liệu áo khoác | LSZH-Retardant LSZH |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4-288 lõi |
| Kết cấu | Ống lỏng lẻo |
| Tên sản phẩm | Cáp quang ngoài trời |
| Loại sợi | YOFC hoặc Fiberhome fujikura theo yêu cầu |
| Loại sợi | YOFC, Fiberhome, theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Áo khoác | PE, MDPE, LSZH, PVC, HDPE |
| Thành viên sức mạnh | dây thép/sợi thủy tinh FRP |
| Số lượng sợi | 2-288 lõi |
| Chất liệu áo khoác | PE, MDPE, LSZH, HDPE |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 6/7/8/9mm |
| dây thép | 0,7/0,8/1,0mm |
| Số lượng sợi | 2/4/6/8/12/24/36/48 Cốt lõi |
| Kết cấu | Cáp ống lỏng trung tâm |
| Loại sợi | G652D/G657A1/G657A2/OM1/OM2/OM3/OM4 |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Áo khoác | PE, MDPE, HDPE |
| Số lượng sợi | 4-72 lõi |
| Cài đặt | trên không & ống dẫn |
| Loại sợi | G652D Chế độ đơn hoặc là yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Áo khoác | PE, MDPE, LSZH, PVC, HDPE |
| Số lượng sợi | 4-144 lõi |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE, HDPE, MDPE, LSZH |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 8,0mm / 6,0mm / 7,0mm / 9,0mm |
| Dây thép | 1,0mm / 0,7mm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Aerial / Duct |
| Số lượng dây dẫn | 4 6 8 |
| Kết cấu | Bị lỏng ống |