Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : cotton

Số điện thoại : 86-13687956390

WhatsApp : +8613687956390

Free call

Cáp truyền thông ADSS Kéo dài 100m 200m 300m 6 8 12 16 24 36 48 Core G652D Cáp quang 1km

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1 nghìn triệu chi tiết đóng gói : Trống ván ép
Thời gian giao hàng : Thông thường 3-5 ngày, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng Điều khoản thanh toán : L / C, T / T, Western Union, Alipay
Khả năng cung cấp : 6000km mỗi tháng
Nguồn gốc: Trung Quốc Hàng hiệu: Jiqian
Chứng nhận: ISO9001 ROHS CE FCC Số mô hình: QUẢNG CÁO 24B1

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc: Quảng Châu Trung Quốc Hàng hiệu: Jiqian
Số lượng dây dẫn: ≥ 10 Thành viên sức mạnh: FRP
Nhiệt độ bảo quản / hoạt động:: -40 đến +70 ° C Đăng kí: Trên không
OEM: Đúng nhà chế tạo: Đúng
Kết cấu: Mắc kẹt ống lỏng lẻo Bưu kiện: Trống ván ép
Điểm nổi bật:

Kéo dài 100m cáp quang

,

cáp quang 48 lõi

,

cáp quang G652D

Mô tả sản phẩm

Cáp truyền thông ADSS Span 100m 200m 300m 6 8 12 16 24 36 48 Core G652D Cáp quang 1km

 

Cáp truyền thông ADSS Kéo dài 100m 200m 300m 6 8 12 16 24 36 48 Core G652D Cáp quang 1km 0

Cáp truyền thông ADSS Kéo dài 100m 200m 300m 6 8 12 16 24 36 48 Core G652D Cáp quang 1km 1

 

Cáp truyền thông ADSS Kéo dài 100m 200m 300m 6 8 12 16 24 36 48 Core G652D Cáp quang 1km 2

Hiệu suất cáp

 

Mục

 

Nội dung

Giá trị
6/12/24 48 72 96
Kết cấu Loại hình 1 + 6 1 + 6 1 + 8 1 + 12

 

Ống lỏng

Số lượng sợi tối đa / ống 6 12 12 12
Đường kính ngoài (mm) 1,9 ± 0,1 2,2 ± 0,1 2,2 ± 0,1 2,2 ± 0,1

 

Thành viên sức mạnh trung tâm

Vật chất FRP
Đường kính (mm) 1,4 1,6 2.0 2,2
Đường kính lớp PE (mm) - -   3.5
Thành viên sức mạnh ngoại vi Vật chất FRP

 

Vỏ bọc

Vật chất HDPE
Màu sắc Màu đen
Độ dày (mm) Danh nghĩa: 1,6
Đường kính cáp (mm) 9,8 ± 0,2 10,0 ± 0,2 10,5 ± 0,3 11,8 ± 0,3
Trọng lượng cáp (kg / km) 85 89 99 124


Tham số sợi quang

Tham số Sự chỉ rõ
MFD (1310nm) 8,7 ~ 9,5 um
Đường kính ốp 125 ± 1,0um
Đường kính sợi 235 ~ 255um, với lớp phủ UV và có màu: 250 ± 15um
Lỗi đồng tâm lõi / lớp phủ ≤ 0,6um
Lỗi đồng tâm lớp phủ / lớp phủ ≤ 12,0um
Ốp không tuần hoàn ≤ 1,0%
Cắt bước sóng λcc ≤1260nm

 

Hệ số suy giảm

 

1310nm: Tối đa 0,35dB / km sau khi đi cáp 1550nm: Tối đa 0,21dB / km sau khi đi cáp

 

Hiệu suất giảm độ uốn của sợi quang @ 1310nm & 1550nm

 

≤0.05dB (100 vòng quay quanh trục có đường kính 50mm)

Chế độ phân tán phân tán tối đa từng sợi riêng lẻ

 

≤0,2 giây / √km

Giá trị liên kết phân tán chế độ phân cực ≤0.1ps / √km
Bước sóng không phân tán 1300 ~ 1324nm
Độ dốc không phân tán ≤0.092ps / nm2· Km
 

Câu hỏi thường gặp:

1. bạn có phải là nhà sản xuất hoặc công ty thương mại?

Đúng.Chúng tôi là một nhà máy ở Quảng Châu, Trung Quốc

 

2. bạn có cung cấp mẫu không?nó là miễn phí hay có màu sắc?

Có, mẫu có sẵn, hoàn toàn miễn phí, chỉ cần thanh toán cước vận chuyển

 

3. bạn có chấp nhận đơn đặt hàng nhỏ?

Có, đơn đặt hàng nhỏ có sẵn.

 

4. thời gian bảo hành của bạn là gì?

25 năm đối với cáp quang

 

5. loại chứng nhận nào bạn có?

ISO9001-2000

 

6. thời gian giao hàng của bạn là gì?

Thường trong vòng 3-5 ngày làm việc

 

7. thương hiệu chất xơ của bạn là gì?

Corning, YOFC, Fiberhome

 

8. cách thanh toán của bạn là gì?

T / T, L / C, Western Union và Paypal.

 

9. bạn có thể cung cấp các sản phẩm tùy chỉnh và logo?

-Đúng.Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM & ODM.Bạn có thể gửi cho chúng tôi yêu cầu của bạn

 

 

 

 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

vicky@gzjqofc.com
+8618122384739
8618122384739
8618122384739