| Đường kính cáp | 12,4mm |
|---|---|
| Hỗ trợ mặt cắt | 86,4mm |
| phần của dây | 68,8mm |
| phần của ống al | 17,6mm |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D/G657A1 |
| Chất liệu áo khoác | PE, HDPE, MDPE, LSZH |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 8,0mm / 6,0mm / 7,0mm / 9,0mm |
| Dây thép | 1,0mm / 0,7mm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
| Chất liệu áo khoác | PE, HDPE, MDPE, LSZH |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 8,0mm / 6,0mm / 7,0mm / 9,0mm |
| Dây thép | 1,0mm / 0,7mm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
| Chất liệu áo khoác | PE, HDPE, MDPE, LSZH |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 8,0mm / 6,0mm / 7,0mm / 9,0mm |
| Dây thép | 1,0mm / 0,7mm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trên không |
| Số lượng dây dẫn | 4 |
| Kết cấu | Ống lỏng, Unitube |
| Số lượng sợi | 2-12 lõi |
|---|---|
| Áo khoác | PE, MDPE, LSZH, PVC, HDPE |
| Bảo hành | 25 năm |
| ôi | Đúng |
| Thương hiệu sợi | Yofc/fiberhome/fujikura/corning |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trên không |
| Số lượng dây dẫn | 4 |
| Kết cấu | Ống lỏng, Unitube |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trên không |
| Kết cấu | Đơn vị |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trên không |
| Số lượng dây dẫn | 4 |
| Kết cấu | Ống lỏng, Unitube |
| Chất liệu áo khoác | PE, HDPE, MDPE, LSZH |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 8,0mm / 6,0mm / 7,0mm / 9,0mm |
| Dây thép | 1,0mm / 0,7mm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D |