| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không |
| tên | Cáp quang sợi ADSS |
| sự suy giảm | 1310nm: ≤0,36dB/km, 1550nm: ≤0,22dB/km |
| Số lượng sợi | 2-144 |
| Số mô hình | ASU |
|---|---|
| Loại | ADSS nhỏ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | G652, G652D, 50/125, 62,5/125, OM3 |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số lượng sợi | lõi 96 |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Số lượng sợi | 2-288 lõi |
| Số mô hình | ADSS |
|---|---|
| Loại | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại sợi | G652D,G657A,OM1,OM2,OM3,OM4 |
| Số lượng sợi | 144 lõi |
| Nguồn gốc | Quảng Châu Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| thành viên sức mạnh | FRP |
| Nhiệt độ bảo quản/hoạt động | -40 đến +70 °C |