| Cable Diameter | 9.7mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Overhead/ anti-mouse |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Vật liệu dây dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng + PVC |
| Số lượng sợi | 2/3/4/5/6 lõi |
| Thanh toán | TT 30% |
| chi tiết đóng gói | Trống gỗ |
| Cable Diameter | 9.7mm、10mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Outdoor |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Chi phí/trên không |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| chi tiết đóng gói | ván ép trống |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày, tùy thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 4500KM mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại sợi | G652D/G657A1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không/ống dẫn/chi phí |
| Số dây dẫn | 12 48 96 Core |
| Cấu trúc | bị mắc kẹt lỏng lẻo ống |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Đường kính cáp | 9,7mm |
|---|---|
| màu áo khoác | Màu đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+70℃ |
| Ứng dụng | Chi phí/trên không |
| Chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Số mô hình | ADSS -144B1 |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian/Customize |
| OEM | Có sẵn |
| Loại sợi | chế độ đơn |
| Sợi cường độ | Sợi Kevlar/Sợi Aramid |
| MOQ | 1km |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| OEM | Vâng |
| ODM | Vâng |
| Số lượng sợi | 24/12/48 hoặc tùy chỉnh |
| tăng cường cấu trúc | Thành viên cường độ FRP |
|---|---|
| chất làm đầy | PP |
| Màu sắc | Màu đen |
| Thành viên sức mạnh | Sợi FRP/Armid |
| Hình dạng vật liệu | dây tròn |