Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : cotton

Số điện thoại : 86-13687956390

WhatsApp : +8613687956390

Free call

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1 nghìn triệu chi tiết đóng gói : trống gỗ
Thời gian giao hàng : 3-5 ngày làm việc, nó phụ thuộc vào đơn đặt hàng của bạn Điều khoản thanh toán : L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp : 60000KM / tháng
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc Hàng hiệu: Jiqian
Chứng nhận: ISO9001/CE Số mô hình: GYTA

Thông tin chi tiết

Số lượng chất xơ: 2-288 Cả đời: Hơn 25 năm
Loại sợi: G652D, G652B, G657A Ứng dụng: Overhead, Duct
Chiều dài sóng: 1310nm / 1550nm Đóng gói: 2km / Durm bằng gỗ
Nhà máy: VÂNG Màu sắc: Màu đen
Điểm nổi bật:

Cáp quang bọc thép GYTA

,

Cáp quang bọc thép ngầm

,

cáp quang bọc thép G657A

Mô tả sản phẩm

Ngoài trờiTrên khôngỐng dẫn ngầm GYTA Cáp quang bọc thép

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 0
Mô hình: GYTA
Các sợi, thuộc loại đơn chế độ hoặc đa chế độ, được định vị trong một ống lỏng làm bằng nhựa có mô đun cao.
Các ống này được làm đầy bằng một hợp chất làm đầy chịu nước.
Dây thép đôi khi được bọc bằng polyetylen (PE) dùng cho cáp có số lượng sợi cao, nằm ở trung tâm của lõi như một bộ phận có độ bền kim loại.
Các ống (và chất độn) được bện xung quanh bộ phận cường lực thành một lõi cáp nhỏ gọn và hình tròn.
Một lớp Aluminium Polyethylene Laminate (APL) được áp dụng xung quanh lõi cáp, được đổ đầy hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước.
Sau đó, cáp được hoàn thành với một vỏ bọc PE.
Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 1

Các ứng dụng:

Giao tiếp đường dài và mạng cục bộ (LAN).
Ứng dụng trên không & ống dẫn / ống dẫn.
Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 2

Thành viên Sức mạnh Trung tâm:

Thành phần tăng cường bằng sợi thủy tinh Platic (FRP) hoặc dây thép.

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 3

 
Áo giáp:
Giáp băng nhôm

Tính năng:

1. Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
2. Ống lỏng có độ bền cao có khả năng chống thủy phân
3. Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo sự bảo vệ quan trọng của sợi
4. Khả năng chống nghiền và tính linh hoạt
5. Các biện pháp sau được thực hiện để đảm bảo cáp kín nước:
Một.Dây thép được sử dụng làm thành viên sức mạnh trung tâm
b.Hợp chất làm đầy ống lỏng
C.100% làm đầy lõi cáp
d.Chống ẩm APL
e.Vật liệu ngăn nước
Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 4

 

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 5
 
 
 

 


 

Các thông số quang học:

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 6

 

 

 

 

 

 

 

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 7

 

Có mười hai mã màu sợi. Chúng là sợi cấp A.

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 8

Tất cả các sản phẩm sẽ được kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt trong nhà trước khi đóng gói.

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 9

Tất cả các sản phẩm sẽ được đóng gói tốt trước khi giao hàng.

 

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 10
 

 

Chúng tôi là nhà sản xuất cáp quang.Chúng tôi có một nhà máy.

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 11

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 12

 

Chúng tôi có kinh nghiệm phong phú trong thương mại nước ngoài.

Hãy cho chúng tôi một cơ hội để phục vụ bạn, tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn.

Liên hệ với tôi!!!Whatsapp & Wechat:+8618122383351

 

Ống dẫn ngầm trên không GYTA Cáp quang bọc thép G657A 13

 

 

 

 

FQA

 

1, Q: Bạn có phải là nhà máy hoặc công ty thương mại?

A: Chúng tôi là một nhà máy

 

2, Q: MOQ là gì?

A: MOQ của cáp quang là 1km.

 

3.Q: Bạn sử dụng thương hiệu chất xơ nào?

A: YOFC, Fiberhome, v.v.

 

4, Q: bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng nhỏ?

A: Có, đơn đặt hàng nhỏ có sẵn. Chúng tôi hỗ trợ dự án mới của khách hàng vì chúng tôi biết kinh doanh luôn luôn là từ đơn đặt hàng nhỏ.

 

5, Q: Những Gì thời gian giao hàng?

A: Thời gian giao hàng chung là 5-7 ngày sau khi đơn đặt hàng được xác nhận.Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.

 

6. bạn có thể cung cấp các sản phẩm tùy chỉnh và logo?

A: Vâng.Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM.

 

7. điều khoản thanh toán của bạn là gì?

A: Chúng tôi chấp nhận T / T, L / C, Western Union, Tiền gửi 30% và 70% trước khi giao hàng.

 

 

 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

sales1@gzjqofc.com
+8618122383351
18122383351