| Chất liệu áo khoác | PE |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 9mm |
| Số lượng chất xơ | 4-144 lõi |
| Kết cấu | Ống đơn vị / Cáp xoắn bện |
| Thành viên sức mạnh | Băng thép |
| Số lượng dây dẫn | 2-288 |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | Chất liệu PE |
| Màu áo khoác | Màu đen |
| Sự bảo đảm | 25 năm |
| Loại sợi | G652D |
| Ứng dụng | Truyền thông/Trung tâm dữ liệu/FTTH |
|---|---|
| Số dây dẫn | 2 hoặc 3 hoặc 4 |
| Chiều dài | 2km 3km hoặc theo yêu cầu |
| Chất liệu áo khoác | PE/HDPE/LSZH/MDPE |
| Vật liệu đồng | Đồng nguyên chất 100% |
| chi tiết đóng gói | Trống gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, , D/P |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | JQ |
| Vật liệu dây dẫn | Đồng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng + PVC |
| Số lượng sợi | 2/3/4/5/6 lõi |
| Thanh toán | TT 30% |
| chi tiết đóng gói | Trống gỗ |
| Bước sóng hoạt động | 1260-1650mm |
|---|---|
| Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa | SC apc |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ 85 ℃ |
| Mất mát trở lại | DB50dB |
| chi tiết đóng gói | Bên trong vỏ nhựa, bên ngoài có cartion |
| Chất liệu áo khoác | PE, MDPE, LSZH, HDPE |
|---|---|
| Số lượng sợi | 2-144Lõi |
| Loại sợi | YOFC hoặc theo yêu cầu |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu | Cáp quang hỗn hợp |