| Số mô hình | GJYXCH GJYXFCH |
|---|---|
| Loại | Cáp quang ngoài trời |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số dây dẫn | ≥ 10 |
| Loại sợi | Chế độ đơn G652D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Hàng hiệu | JQ\OEM |
|---|---|
| Chất liệu vỏ bọc | LSZH |
| Màu áo khoác | Đen, trắng, v.v. |
| thành viên sức mạnh | Dây thép/FRP |
| Sợi | Chế độ đơn, Đa chế độ |
| Nguồn gốc | QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Hàng hiệu | Jiqian |
| Số dây dẫn | 1/2/4 |
| Ứng dụng | ngoài trời trên không |
| Loại sợi | G652D/G657A1/G657A2 |
| Chất liệu áo khoác | LSZH (Ít khói không halogen) |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 2.0*3.0mm/2.0*5.0mm |
| Dây thép/FRP | 2*0.5mm/2*0.45mm |
| Màu sắc | Đen/ Trắng |
| Loại sợi | G657A1/G657A2/G652D |
| Chất liệu áo khoác | LSZH (Ít khói không halogen) |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 2.0*3.0mm/2.0*5.0mm |
| Dây thép/FRP | 2*0.5mm/2*0.45mm |
| Màu sắc | Đen/ Trắng |
| Loại sợi | G657A1/G657A2/G652D |
| Số lượng sợi | Lõi 1/2/4 |
|---|---|
| màu áo khoác | Đen, trắng, theo yêu cầu |
| Chất liệu áo khoác | LSZH/PVC |
| dây đưa tin | dây thép 1.0mm |
| Ứng dụng | Mạng FTTH FTTB FTTX |
| Vật liệu | LSZH /PVS |
|---|---|
| Loại sợi | G657A1/A2/G652D/G657A1/G657A2 |
| Màu sắc | Trắng /Đen |
| Thành viên sức mạnh trung tâm | FRP Sức mạnh thành viên/Dây thép |
| ôi | Có sẵn |
| Số lượng sợi | 1/2/4 lõi |
|---|---|
| Màu áo khoác | Đen trắng |
| Chất liệu áo khoác | LSZH / PVC |
| Suy hao (tối đa) | ≤0,36dB / KM (1310nm) |
| Sức mạnh thành viên | Dây sứ giả thép / FRP |
| Vật chất | LSZH / PVS |
|---|---|
| Loại sợi | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
| Màu sắc | trắng đen |
| Thành viên trung tâm | Thành viên cường độ FRP / dây thép |
| OEM | Có sẵn |
| Nguồn gốc | Quảng Châu, Trung Quốc |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Đúng |
| Kiểu | Thả cáp GJXH |
| Loại sợi | G657A1/A2/G652D/G657A1/G657A2 |
| Áo khoác | LSZH PVC |