| Đường kính cáp | 9,7mm 、 10 mm |
|---|---|
| Màu áo khoác | Đen, trắng, theo yêu cầu |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~+70 |
| Ứng dụng | Chi phí/trên không, ống/ống đặt |
| chiều dài cáp | 1km/2km/3km/4km/5km |
| Loại sợi | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
|---|---|
| Số lượng sợi | 60 48 96 Cốt lõi |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE, MDPE, LSZH, HDPE |
| Đường kính cáp | 9,7mm 、 10 mm |
|---|---|
| Màu áo khoác | Màu đen, tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~+70 |
| Ứng dụng | Chi phí/trên không, ống/ống đặt |
| Số lượng sợi | 2-144 lõi |
| Loại sợi | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
|---|---|
| Số lượng sợi | 60 48 96 Cốt lõi |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE, MDPE, LSZH, HDPE |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~+70 |
|---|---|
| Ứng dụng | Chi phí/trên không |
| Tên | Cáp quang sợi ADSS |
| sự suy giảm | 1310nm: ≤0,36dB/km, 1550nm: ≤0,22dB/km |
| Số lượng sợi | 2-144 lõi |
| Loại sợi | chế độ đơn hoặc đa chế độ |
|---|---|
| Số lượng sợi | 24 48 60 Cốt lõi |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE, MDPE, LSZH, HDPE |
| Loại sợi | G652D/G657A1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không/ống dẫn/chi phí |
| Số dây dẫn | 48 72 96 lõi |
| Kết cấu | Ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Loại sợi | G652D Chế độ đơn hoặc là yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Trên không/ống dẫn/chi phí |
| Số dây dẫn | 48 96 lõi |
| Kết cấu | Ống lỏng lẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +60 C |
| Loại sợi | Yofc hoặc fiberhome theo yêu cầu |
|---|---|
| Số lượng sợi | 4 -144 lõi |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Chất liệu áo khoác | PE/MDPE/HDPE hoặc AT |
| Tên | Cáp quang ADSS |
| Loại sợi | Chế độ đơn hoặc chế độ đa |
|---|---|
| Số lượng sợi | 60 48 96 Cốt lõi |
| Màu sắc | Màu đen, tùy chỉnh |
| Chiều dài | 2km hoặc chiều dài tùy chỉnh |
| Vật liệu áo khoác | PE, MDPE, LSZH, HDPE |