Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : cotton

Số điện thoại : 86-13687956390

Free call

Bộ chia PLC cáp quang FCC FTTH FTTB FTTX 16 đường

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1 miếng chi tiết đóng gói : Bên trong vỏ nhựa, bên ngoài có cartion
Thời gian giao hàng : 3-5 ngày, nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng Điều khoản thanh toán : L / C, T / T, Western Union, Alipay
Khả năng cung cấp : 2000 miếng mỗi tháng
Nguồn gốc: Trung Quốc Hàng hiệu: Jiqian
Chứng nhận: ISO9001 ROHS CE-EMC FCC SDOC Số mô hình: Hộp đầu cuối Splitter 16 chiều

Thông tin chi tiết

Vật chất: PVC ABS Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: SC FC ST LC UPC
Kiểu: 1 * 2/1 * 4/1 * 8/1 * 16/1 * 32/1 * 64 Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX
Điểm nổi bật:

Bộ chia PLC sợi quang FCC FTTB

,

Bộ chia PLC sợi quang FCC FTTX

,

Bộ chia PLC sợi quang FTTX 16 đường

Mô tả sản phẩm

Tính năng sản phẩm:

1. độ đồng đều tốt và tổn thất chèn thấp

2. Tổn thất phụ thuộc phân cực thấp

3. ổn định môi trường tuyệt vời

4. cơ khí tuyệt vời

5. độ ổn định Telcordia GR-1221 và GR-1209

 

Ứng dụng:

1.Fiber to The Home (FTTH)

2. mạng quang phổ biến (PON)

3. Mạng cục bộ (LAN)

4. tivi có thể truyền hình (CATV)

5.Thiết bị

 

Sự chỉ rõ:

Tham số Sự chỉ rõ
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
Kiểu 1x2 1x4 1x8 1x16 1x32 1x64 2x4 2x8 2x16
Suy hao chèn (dB) Tối đa. ≤4,2 ≤7,5 ≤10,6 ≤13,7 ≤17,2 ≤21 ≤7,8 ≤10,8 ≤13,9
Độ đồng nhất (dB) Tối đa ≤0,6 ≤0,8 ≤1.0 ≤1,5 ≤2.0 ≤2,5 ≤1.0 ≤1,5 ≤2.0
PDL (dB) Tối đa <0,2 <0,2 <0,2 <0,3 <0,3 <0,4 <0,3 <0,3 <0,4
Định hướng (dB) Tối thiểu 55
Suy hao trở lại (dB) Min 55 (50)
Nhiệt độ hoạt động (° C) -45 ~ +85
Nhiệt độ bảo quản (° C) -5 ~ +75
Chiều dài sợi 1m hoặc chiều dài tùy chỉnh
Loại sợi Corning G656A1 hoặc Fiberhome G657A1
loại trình kết nối Tùy chỉnh được chỉ định

 

Xử lý nguồn (mW)

300
 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

cotton@gzjqofc.com
86-13687956390
86-13687956390