Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : cotton

Số điện thoại : 86-13687956390

Free call

Cáp quang 16 lõi Hình 8 GYXTC8S với dây thép Messenger 2mm

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1km chi tiết đóng gói : trống gỗ
Thời gian giao hàng : 5-8 NGÀY LÀM VIỆC Điều khoản thanh toán : L / C, T / T, Western Union
Nguồn gốc: QUẢNG CHÂU, TRUNG QUỐC Hàng hiệu: JQ/OEM
Chứng nhận: ISO9001 ROHS CE-EMC FCC SDOC Số mô hình: Phòng tập thể hình

Thông tin chi tiết

Loại sợi: G652D Số lượng sợi: 2-144 lõi
Chiều dài: 2 km hoặc tùy chỉnh Số mô hình: GYTC8S / GYFTC8S / GYXTC8S
Màu sắc: Đen Dây Messenger: 1.0 * 7 dây thép bện / dây thép 2mm hoặc 3mm
Kết cấu: Hình 8 cáp Kiểu: Singlemode & Multimode
Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ +60 C Ứng dụng: Ứng dụng trên không ngoài trời
Tên sản phẩm: Hình 8 Cáp quang tự hỗ trợ
Điểm nổi bật:

GYXTC8S Hình 8 Cáp quang

,

Cáp quang 2mm Hình 8

Mô tả sản phẩm

Cáp quang 16 lõi Fig 8 GYTC8S / GYXTC8S với dây thép 2mm

 

Hình 8 Cáp quang GYTC8S / GYXTC8S với dây thép 2mm

 

Các sợi, 250µm, được định vị trong một ống lỏng lẻo được làm bằng nhựa có mô đun cao.Các ống này được làm đầy bằng một hợp chất làm đầy chịu nước.Một dây thép định vị hoặc FRP ở trung tâm của lõi như một bộ phận cường độ kim loại.Các ống (và chất độn) được bện xung quanh bộ phận cường lực thành một lõi cáp nhỏ gọn và hình tròn.Một lớp thép sóng được phủ xung quanh lõi cáp, được đổ đầy hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước.Phần cáp này đi kèm với các dây bện, vì phần đỡ được hoàn thiện bằng vỏ bọc polyetylen (PE) để có cấu trúc hình 8.

 

 

Cáp quang 16 lõi Hình 8 GYXTC8S với dây thép Messenger 2mm 0

Cáp quang 16 lõi Hình 8 GYXTC8S với dây thép Messenger 2mm 1

Cáp quang 16 lõi Hình 8 GYXTC8S với dây thép Messenger 2mm 2

 

 

Đặc trưng

1, Độ bền kéo cao của dây bện đáp ứng yêu cầu tự hỗ trợ và giảm chi phí lắp đặt
2, Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
3, Ống lỏng có độ bền cao có khả năng chống thủy phân
4, Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo sự bảo vệ quan trọng của sợi
5, Các biện pháp sau được thực hiện để đảm bảo cáp kín nước:
--- Dây thép được sử dụng làm thành viên sức mạnh trung tâm
--- Hợp chất làm đầy ống lỏng
--- 100% làm đầy lõi cáp
--- PSP tăng cường chống ẩm

 

Đặc điểm quang học

vật phẩm Đơn vị Sự chỉ rõ
G652D
Đường kính trường chế độ 1310nm ừm 9.2±0,4
1550nm ừm 10.4±0,5
Đường kính ốp ừm 124,8±0,7
Ốp không tuần hoàn %  0,7
Lỗi đồng tâm Core-Cladding ừm  0,5
Đường kính lớp phủ ừm 245±5
Lớp phủ không tuần hoàn %  6.0
Cladding-Coating Concentricity Error ừm  12
Bước sóng cắt cáp nm acc≤1260
Suy hao (tối đa) 1310nm dB / km 0,36
1550nm dBkm 0,22

 

 

Các thông số kỹ thuật

Mô hình sợi G.652D
Thiết kế (Thành viên sức mạnh + Ống & Filler) 1 + 5
CentralStrengthMember Vật liệu Dây thép
Đường kính (+0.05) mm 1,5
LooseTube Vật liệu PBT
Đường kính (+0.06) mm 2
Độ dày (+0.03) mm 0,32
TheMax.CoreNO./Tube 12
Filler Rope Vật liệu HDPE
Màu sắc trắng
Đường kính (+0.06) mm 2.1
Thành viên Strand Strength Vật liệu Thép mạ kẽm
Kiểu φ0,9x3
Lớp áo giáp Vật liệu Băng thép
OuterSheath① Vật liệu MDPE
Độ dày (+0.03) mm 1.
OuterSheath① Vật liệu MDPE
Độ dày (40,03) mm 1,8
Cáp Đường kính (土 0,2) mm 9,5 * 17,8 (danh nghĩa)
CápWeight (+10) kg / km 160 (danh nghĩa)
Min. Cài đặt / N 1500
Sự suy giảm 1310nm 0,35dB / KM
1550nm 0,21dB / KM
Min.bendingradius Không có căng thẳng 10.0 * Cápφ
Dưới lực căng tối đa 20.0xCableφ

 

 

 

Đóng gói

• Trống bằng gỗ cáp tiêu chuẩn

• Chiều dài cuộn tiêu chuẩn: 2 / 3km / cuộn, chiều dài khác cũng có sẵn

Cáp quang 16 lõi Hình 8 GYXTC8S với dây thép Messenger 2mm 3

 

 

Câu hỏi thường gặp

1. bạn có phải là nhà sản xuất thực sự?

Đúng.Chúng tôi là nhà sản xuất thực sự với lịch sử 10 năm.

 

2. bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng nhỏ?

Có, đơn đặt hàng nhỏ có sẵn. Chúng tôi hỗ trợ dự án mới của khách hàng vì chúng tôi biết kinh doanh luôn là từ đơn đặt hàng nhỏ.

 

3. thời gian bảo hành của bạn là gì?

25 năm đối với cáp quang

 

4. thời gian giao hàng của bạn là gì?

Thường trong vòng 3-5 ngày làm việc

 

5. What về năng lực sản xuất hàng năm của bạn?

Cáp quang ngoài trời / trong nhà, sản lượng hàng năm của chúng tôi là 6.000.000 KM;

Cáp FTTH / FTTX / FTTA, là 6.000.000 KM mỗi năm;

Patch Cord / Pigtails, nó là 12.400.000 Pieces mỗi năm.

 

6. bạn có thể cung cấp các sản phẩm tùy chỉnh và logo?

-Đúng.Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM & ODM.Bạn có thể gửi cho chúng tôi bản vẽ của bạn.

 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

cotton@gzjqofc.com
86-13687956390
86-13687956390